Shule
ni kitu cha msingi sana kwa mtu yoyote hasa yule ambaye ni kioo cha
jamii au kiongozi. Sasa muigizaji Lulu amechukua hatua zake kwenye hii
ishu ya elimu pamoja na kusema maneno,”Gettin more knowledge…..!!!we
have to learn….especially sisi celebrities
wa bongo….wengi wetu tunaongeaga pumba sana in public…yan hatujui nini
tuongee wapi!!!!juc an advice lakni…..!!!!AM GOOD TO GO….”
BURIANI DKT. KAVURA: TPSC YAMUENZI KWA MCHANGO WAKE KATIKA MAENDELEO YA
CHUO NA UTUMISHI WA UMMA
-
*Na Shakiru Abdulkarim*
Uhai wa mwanadamu una mwisho, lakini mchango wake katika maisha ya wengine
unaweza kuendelea kuishi kwa vizazi. Kifo cha Dkt. R...
50 minutes ago



0 comments:
Post a Comment