Kutana na mwanamuziki mahili wa miondoko ya Hip Hop,mwenye uwezo mkubwa na mwaunye mashairi ya kibaba,ambaye amewahi kuwa super nyota wa Fiesta mwaka jana.Joh Maker ndio jina lake la biashara,ambaye anatarajia kuachia bonge ya ngoma hivi karibuni,usiache kutembelea blog hii ili upate habari nyingi zaidi kumuhusu yeye.
BURIANI DKT. KAVURA: TPSC YAMUENZI KWA MCHANGO WAKE KATIKA MAENDELEO YA
CHUO NA UTUMISHI WA UMMA
-
*Na Shakiru Abdulkarim*
Uhai wa mwanadamu una mwisho, lakini mchango wake katika maisha ya wengine
unaweza kuendelea kuishi kwa vizazi. Kifo cha Dkt. R...
49 minutes ago



0 comments:
Post a Comment